Tiêu đề

Người gửi

Nội dung

Lĩnh vực

Từ ngày

Đến ngày

  • Danh sách tìm kiếm (5)
Cho e hỏi là bảo hiểm y tế của Xã H bông có hiệu lực đến năm 2020 còn hiệu lực k ạ và e k thấy được cấp nếu cấp thì nhận ở đâu ạ
Ngày gửi:
11/05/2020
Ngưởi gửi:
Tấn anh
Email:
nguyentananh1003@gmail.com
Trạng thái:
Đã trả lời
1. Tôi là đối tượng hưu trí, nhập ngũ 08.1976. Chức vụ: Trung tá, trợ lý công binh, nghỉ hưu T9/2002. Tham gia hội cựu chiến binh 5/2004. Cho tôi hỏi trường hợp của tôi có được đổi mã quyền lợi sang mã 2 không? 2. Vợ tôi là đối tương hưu trí. Trước kia công tác tại công Ty TNHH MTV Cà phê 15, Quân ...
Ngày gửi:
06/05/2020
Ngưởi gửi:
Nguyễn Thị Trang
Email:
hatrang310114@gmail.com
Trạng thái:
Đã trả lời
Tôi có đăng kí khám bệnh bảo hiểm y tế ở trung tâm y tế thành phố Pleiku, tôi đang bị u nang buồng trứng nên tôi có nguyện vọng về Quy Nhơn để phẫu thuật tại bệnh viện đa khoa tỉnh Bình Định. Như vậy tôi có được bảo hiểm y tế chi trả không? Để được​ chi trả tôi cần làm thủ tục gì? Tôi xin cảm ơn
Ngày gửi:
02/05/2020
Ngưởi gửi:
Đặng Thu
Email:
trongle656@gmail.com
Trạng thái:
Đã trả lời
Theo trả lời: "Hiện nay chưa có quy định về việc giữ thẻ BHYT khi nằm viện, tuy nhiên thời gian qua có một số phát sinh thực tế bệnh nhân đang điều trị nội trú tại bệnh viện này nhưng phát sinh chi phí ngoại trú tại bệnh viện khác hoặc bệnh nhân đang điều trị ngoại trú ở ngoại tỉnh nhưng phát sinh ...
Ngày gửi:
13/04/2020
Ngưởi gửi:
Nguyễn Văn Phàn
Email:
nguyenvanphan@gmail.com
Trạng thái:
Đã trả lời
Tôi tham gia bảo hiểm y tế đã hơn 10 năm, vừa qua tôi đi bệnh viện khám bệnh và phải nằm viện. Bệnh viện giữthẻ bảo hiểm y tế của tôi. Tôi xin hỏi: việc bệnh viện giữ thẻ bảo hiểm y tế của tôi là đúng hay sai? Theo quy định nào? Tôi xin cảm ơn cơ quan.
Ngày gửi:
31/03/2020
Ngưởi gửi:
Nguyễn Van Phàn
Email:
nguyenvanphan@gmail.com
Trạng thái:
Đã trả lời